กำหนดการแข่งขันกีฬาสถาบันการพลศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 42 (พ.ศ.2560) "พลศึกษาเกมส์"
ระหว่างวันที่ 1-10 กันยายน พ.ศ.2560 ณ จังหวัดสุพรรณบุรี

7 กันยายน 2560
กีฬาคูราช

รายการรอบเวลาผู้เข้าร่วมแข่งขันสนามผลการแข่งขัน
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. ชายคัดเลือก10.30วิทยาเขตสมุทรสาคร vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตสมุทรสาคร
0 : 0
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. ชายคัดเลือก10.35วิทยาเขตกรุงเทพ vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตกรุงเทพ ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
0 : 0
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. ชายคัดเลือก10.40วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตเพชรบูรณ์อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
0 : 0
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. ชาย รองชนะเลิศ10.45วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตกรุงเทพอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตกรุงเทพ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. ชาย รองชนะเลิศ10.50วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
0 : 0
รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55.00 กก. ชาย ชิงชนะเลิศ11.00วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตตรัง
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 60.01 กก. แต่ไม่เกิน 66.00 กก. ชายคัดเลือก11.05วิทยาเขตชัยภูมิ vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 60.01 กก. แต่ไม่เกิน 66.00 กก. ชายคัดเลือก11.10วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตตรัง
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 60.01 กก. แต่ไม่เกิน 66.00 กก. ชาย รองชนะเลิศ11.10วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตกรุงเทพอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตกรุงเทพ ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 60.01 กก. แต่ไม่เกิน 66.00 กก. ชาย รองชนะเลิศ11.20วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตเพชรบูรณ์อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 60.01 กก. แต่ไม่เกิน 66.00 กก. ชาย ชิงชนะเลิศ11.25วิทยาเขตกรุงเทพ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตกรุงเทพ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 73.01 กก. แต่ไม่เกิน 81.00 กก. ชายคัดเลือก11.30วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตอุดรธานีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ ชนะ วิทยาเขตอุดรธานี
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 73.01 กก. แต่ไม่เกิน 81.00 กก. ชายคัดเลือก11.35วิทยาเขตชัยภูมิ vs วิทยาเขตศรีสะเกษอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตศรีสะเกษ ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 73.01 กก. แต่ไม่เกิน 81.00 กก. ชายคัดเลือก11.40วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตตรัง
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 73.01 กก. แต่ไม่เกิน 81.00 กก. ชาย รองชนะเลิศ11.45วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตศรีสะเกษอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตศรีสะเกษ ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 73.01 กก. แต่ไม่เกิน 81.00 กก. ชาย รองชนะเลิศ11.50วิทยาเขตกรุงเทพ vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตกรุงเทพ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 73.01 กก. แต่ไม่เกิน 81.00 กก. ชาย ชิงชนะเลิศ11.55วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตศรีสะเกษอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตศรีสะเกษ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 44.01 กก. แต่ไม่เกิน 48.00 กก. หญิงคัดเลือก12.00วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตชัยภูมิอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 44.01 กก. แต่ไม่เกิน 48.00 กก. หญิงคัดเลือก12.05วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 44.01 กก. แต่ไม่เกิน 48.00 กก. หญิง รองชนะเลิศ12.10วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตชัยภูมิอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 44.01 กก. แต่ไม่เกิน 48.00 กก. หญิง รองชนะเลิศ12.15วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตศรีสะเกษอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตศรีสะเกษ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 44.01 กก. แต่ไม่เกิน 48.00 กก. หญิง ชิงชนะเลิศ12.20วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตตรัง
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 52.01 กก. แต่ไม่เกิน 57.00 กก. หญิง รองชนะเลิศ9.00วิทยาเขตสมุทรสาคร vs วิทยาเขตกรุงเทพอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสมุทรสาคร ชนะ วิทยาเขตกรุงเทพ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 52.01 กก. แต่ไม่เกิน 57.00 กก. หญิง รองชนะเลิศ9.00วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตชัยภูมิอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชัยภูมิ ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 52.01 กก. แต่ไม่เกิน 57.00 กก. หญิง ชนะเลิศ9.00วิทยาเขตสมุทรสาคร vs วิทยาเขตชัยภูมิอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสมุทรสาคร ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 63.01 กก. แต่ไม่เกิน 70.00 กก. หญิง รองชนะเลิศ12.25วิทยาเขตกรุงเทพ vs วิทยาเขตสมุทรสาครอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตกรุงเทพ ชนะ วิทยาเขตสมุทรสาคร
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 63.01 กก. แต่ไม่เกิน 70.00 กก. หญิง ชิงชนะเลิศ12.30วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตกรุงเทพอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตกรุงเทพ
0 : 0
รุ่นน้ำหนักมากกว่า 70.01 กก. แต่ไม่เกิน 78.00 กก. หญิง ชิงชนะเลิศ
(ประลอง)
12.35วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ ชนะ วิทยาเขตตรัง
0 : 0