กำหนดการแข่งขันกีฬาสถาบันการพลศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 42 (พ.ศ.2560) "พลศึกษาเกมส์"
ระหว่างวันที่ 1-10 กันยายน พ.ศ.2560 ณ จังหวัดสุพรรณบุรี

5 กันยายน 2560
กีฬายูยิตสู

รายการรอบเวลาผู้เข้าร่วมแข่งขันสนามผลการแข่งขัน
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.แรก09.00วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
8 : 2
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก.แรก09.00วิทยาเขตสมุทรสาคร vs วิทยาเขตเชียงใหม่อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสมุทรสาคร เสมอ วิทยาเขตเชียงใหม่
6 : 6
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตสมุทรสาครอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตสมุทรสาคร
13 : 10
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
25 : 4
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
16 : 3
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.แรก09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตกระบี่อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตกระบี่
10 : 3
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.แรก09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตชุมพรอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชุมพร ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
13 : 7
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.แรก09.00วิทยาเขตสมุทรสาคร vs วิทยาเขตเพชรบูรณ์อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ ชนะ วิทยาเขตสมุทรสาคร
14 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.แรก09.00วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
12 : 11
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตชุมพรอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตชุมพร
14 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
15 : 4
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
50 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก.แรก09.00วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
0 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตกระบี่ vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตกระบี่
0 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
0 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
0 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 69 กก. แต่ไม่เกิน 77 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
19 : 8
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 69 กก. แต่ไม่เกิน 77 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
0 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 77 กก. แต่ไม่เกิน 85 กก.แรก09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตอุดรธานีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตอุดรธานี
14 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 77 กก. แต่ไม่เกิน 85 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
16 : 4
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 77 กก. แต่ไม่เกิน 85 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตตรัง
16 : 7
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 77 กก. แต่ไม่เกิน 85 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
9 : 8
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 85 กก. แต่ไม่เกิน 94 กก. ชิงชนะเลิศ
(ประลอง)
08.30วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี วิทยาเขตสุโขทัย
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตเชียงใหม่อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเชียงใหม่ ชนะ วิทยาเขตชลบุรี
0 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตอุดรธานี vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตอุดรธานี
14 : 0
ต่อสู้บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักเกิน 94 กก. ขึ้นไป ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตเชียงใหม่อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเชียงใหม่ ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
0 : 0
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก.แรก09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตตรังอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
0 : 0
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก.แรก09.00วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเชียงใหม่ ชนะ วิทยาเขตชลบุรี
9 : 2
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตเชียงใหม่อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตตรัง ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
10 : 5
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตเพชรบูรณ์อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
6 : 2
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 49 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตเพชรบูรณ์อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ ชนะ วิทยาเขตตรัง
11 : 5
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตตรัง vs วิทยาเขตเชียงใหม่อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตเชียงใหม่ ชนะ วิทยาเขตตรัง
13 : 2
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
17 : 4
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
16 : 0
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตชลบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
12 : 6
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. รองชนะเลิศ09.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
0 : 0
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. ชิงชนะเลิศ09.00วิทยาเขตชลบุรี vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตชลบุรี ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
6 : 1
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 70 กก. ชิงชนะเลิศ
(ประลอง)
08.30วิทยาเขตสุพรรณบุรีอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี วิทยาเขตสุพรรณบุรี
ต่อสู้บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป ชิงชนะเลิศ
(ประลอง)
09.00วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตสุโขทัยอาคารเอนกประสงค์ ชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
0 : 0