กำหนดการแข่งขันกีฬาสถาบันการพลศึกษาแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 42 (พ.ศ.2560) "พลศึกษาเกมส์"
ระหว่างวันที่ 1-10 กันยายน พ.ศ.2560 ณ จังหวัดสุพรรณบุรี

5 กันยายน 2560
กีฬามวยไทยสมัครเล่น

รายการรอบเวลาผู้เข้าร่วมแข่งขันสนามผลการแข่งขัน
รุ่นฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ18.15วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตชุมพรสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตชุมพร
16 : 10
รุ่นฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ18.30วิทยาเขตมหาสารคาม vs วิทยาเขตอุดรธานีสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตมหาสารคาม ชนะ วิทยาเขตอุดรธานี
16 : 9
รุ่นฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ18.45วิทยาเขตกรุงเทพ vs วิทยาเขตยะลาสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตยะลา ชนะ วิทยาเขตกรุงเทพ
0 : 0
รุ่นฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ19.00วิทยาเขตลำปาง vs วิทยาเขตสมุทรสาครสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตลำปาง ชนะ วิทยาเขตสมุทรสาคร
22 : 19
รุ่นเฟเธอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ19.15วิทยาเขตศรีสะเกษ vs วิทยาเขตอ่างทองสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตศรีสะเกษ ชนะ วิทยาเขตอ่างทอง
15 : 14
รุ่นเฟเธอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ19.30วิทยาเขตมหาสารคาม vs วิทยาเขตชุมพรสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตชุมพร ชนะ วิทยาเขตมหาสารคาม
12 : 8
รุ่นเฟเธอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ19.45วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตชัยภูมิสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตชัยภูมิ ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
25 : 13
รุ่นเฟเธอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ20.00วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตสุโขทัยสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
18 : 5
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ20.15วิทยาเขตชัยภูมิ vs วิทยาเขตกระบี่สนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตกระบี่ ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
17 : 14
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ20.30วิทยาเขตมหาสารคาม vs วิทยาเขตเชียงใหม่สนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตมหาสารคาม ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
18 : 15
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ20.45วิทยาเขตเพชรบูรณ์ vs วิทยาเขตศรีสะเกษสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตศรีสะเกษ ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
7 : 5
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท น้ำหนักต้องเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก. ชายก่อนรองชนะเลิศ21.00วิทยาเขตสุพรรณบุรี vs วิทยาเขตสมุทรสาครสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสมุทรสาคร ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
18 : 14
รุ่นพินเวท น้ำหนักต้องเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. หญิง รองชนะเลิศ16.00 วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตกระบี่สนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตเชียงใหม่ ชนะ วิทยาเขตกระบี่
32 : 16
รุ่นพินเวท น้ำหนักต้องเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. หญิง รองชนะเลิศ16.15วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุพรรณบุรี ชนะ วิทยาเขตสุโขทัย
24 : 23
รุ่นไลท์ฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. หญิง รองชนะเลิศ16.30วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตอุดรธานีสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตอุดรธานี
14 : 6
รุ่นไลท์ฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. หญิง รองชนะเลิศ15.00วิทยาเขตชุมพร vs วิทยาเขตกระบี่สนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตชุมพร ชนะ วิทยาเขตกระบี่
14 : 8
รุ่นฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. หญิง รองชนะเลิศ17.00วิทยาเขตอุดรธานี vs วิทยาเขตสุโขทัยสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตอุดรธานี
0 : 0
รุ่นฟลายเวท น้ำหนักต้องเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. หญิง รองชนะเลิศ17.15วิทยาเขตศรีสะเกษ vs วิทยาเขตกระบี่สนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตศรีสะเกษ ชนะ วิทยาเขตกระบี่
28 : 18
รุ่นแบนตั้มเวท น้ำหนักต้องเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก. หญิง รองชนะเลิศ17.30วิทยาเขตเชียงใหม่ vs วิทยาเขตสุโขทัยสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตเชียงใหม่
7 : 5
รุ่นแบนตั้มเวท น้ำหนักต้องเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก. หญิง รองชนะเลิศ17.45วิทยาเขตลำปาง vs วิทยาเขตสุพรรณบุรีสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตลำปาง ชนะ วิทยาเขตสุพรรณบุรี
12 : 11
รุ่นไลท์เวท น้ำหนักต้องเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก. หญิง รองชนะเลิศ18.00วิทยาเขตสุโขทัย vs วิทยาเขตชัยภูมิสนามเทนนิส สพล.สุพรรณบุรี
วิทยาเขตสุโขทัย ชนะ วิทยาเขตชัยภูมิ
17 : 5